spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਇੱਕ ਸਕੂਲ ਦੇ ਬੱਚੇ ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਉਪਰੰਤ ਬਿਮਾਰ

Date:

ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਇੱਕ ਸਕੂਲ ਦੇ ਬੱਚੇ ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਉਪਰੰਤ ਬਿਮਾਰ

ਸੰਗਰੂਰ : ਨੇੜਲੇ ਪਿੰਡ ਘਾਬਦਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰਕਾਰੀ ਮੈਰੀਟੋਰੀਅਸ ਸਕੂਲ ਦੇ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿਚ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ’ਤੇ ਮਾੜੇ ਖਾਣੇ ਕਾਰਨ ਬਿਮਾਰ ਹੋ ਗਏ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਇਲਾਜ ਲਈ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਸੰਗਰੂਰ ਅਤੇ ਪੀਜੀਆਈ ਘਾਬਦਾਂ ’ਚ ਦਾਖਲ ਕਾਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਮੈੱਸ ਦੇ ਠੇਕੇਦਾਰ ਨੂੰ ਗਿ੍ਰਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਸੰਗਰੂਰ ਦੀ ਸਿਵਲ ਸਰਜਨ ਸੰਗਰੂਰ ਡਾ. ਅੰਜੂ ਸਿੰਗਲਾ ਮੁਤਾਬਕ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਖਾਣੇ ਵਿਚ ਕੋਈ ਦਿੱਕਤ ਆਉਣ ਕਾਰਨ ਇਹ ਬੱਚੇ ਬਿਮਾਰ ਹੋਏ ਲੱਗਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 65 ਬੱਚੇ ਬਿਮਾਰ ਹੋਏ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ 36 ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਅਤੇ ਕੁਝ ਪੀਜੀਆਈ ਘਾਬਦਾਂ ਵਿਖੇ ਜੇਰੇ ਇਲਾਜ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸਨਰ ਨੇ ਜਾਂਚ ਲਈ ਚਾਰ ਮੈਂਬਰੀ ਕਮੇਟੀ ਬਣਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਤੇ ਹਫਤੇ ’ਚ ਰਿਪੋਰਟ ਮੰਗੀ ਹੈ।

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Subscribe

spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

Popular

More like this
Related