spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

256GB ਸਟੋਰੇਜ਼ ਤੇ 12GB ਰੈਮ ਦੇ ਨਾਲ ਲਾਂਚ ਹੋਇਆ Moto G84 5G ਸਮਾਰਟਫੋਨ, ਕੀਮਤ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ ਮਜ਼ਬੂਰ

Date:

Motorola ਨੇ ਅੱਜ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਜਟ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਸ ਫੋਨ ‘ਚ 12GB ਰੈਮ ਅਤੇ 256GB ਸਟੋਰੇਜ ਸਪੋਰਟ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਸਭ ਤੋਂ ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਸ ਫੋਨ ਦੀ ਕੀਮਤ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਮੋਬਾਈਲ ਨੂੰ 19,999 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਪਨੀ ਨੇ Moto G84 5G ਨੂੰ Magenta, Marshmallow Blue ਅਤੇ Midnight Blue ਕਲਰ ‘ਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਫੋਨ ‘ਚ 33 ਵਾਟ ਫਾਸਟ ਚਾਰਜਿੰਗ ਦੇ ਨਾਲ 5000 mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

Specification

ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੋਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਡਿਊਲ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ 50MP OIS ਕੈਮਰਾ ਅਤੇ ਇੱਕ 8MP ਅਲਟਰਾਵਾਈਡ ਕੈਮਰਾ ਹੈ। ਸੈਲਫੀ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲਿੰਗ ਲਈ ਫਰੰਟ ‘ਚ 16MP ਕੈਮਰਾ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ। ਇਹ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਐਂਡ੍ਰਾਇਡ 13 ਅਤੇ ਕੁਆਲਕਾਮ ਸਨੈਪਡ੍ਰੈਗਨ (Qualcomm Snapdragon) 695 ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਨੂੰ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਫੋਨ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਪਨੀ 1 ਸਾਲ ਦਾ OS ਅਪਡੇਟ ਦੇਵੇਗੀ। ਮਤਲਬ ਇਸ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਐਂਡ੍ਰਾਇਡ 14 ਲਈ ਸਪੋਰਟ ਮਿਲੇਗਾ।

Moto G84 5G ਵਿੱਚ 120Hz ਦੀ ਰਿਫਰੈਸ਼ ਦਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ 6.55 ਇੰਚ FHD ਪਲੱਸ ਪੋਲੇਡ ਡਿਸਪਲੇ ਹੈ। ਫੋਨ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਇਨ-ਡਿਸਪਲੇ ਫਿੰਗਰਪ੍ਰਿੰਟ ਸੈਂਸਰ ਨੂੰ ਸਪੋਰਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਫੋਨ ‘ਚ ਬਲੂਟੁੱਥ ਵਰਜ਼ਨ 5.1, NFC, Dolby Atmos ਸਪੋਰਟ ਦੇ ਨਾਲ ਡਿਊਲ ਸਪੀਕਰ ਹਨ।

4 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਹੋਵੇਗਾ ਇਹ ਸਮਾਰਟਫੋਨ 

Realme 4 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ Realme C51 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਲਾਂਚ ਕਰੇਗਾ। ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ‘ਤੇ ਮੋਬਾਈਲ ਫੋਨ ਨੂੰ ਛੇੜਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ 33 ਵਾਟ ਫਾਸਟ ਚਾਰਜਿੰਗ ਦੇ ਨਾਲ 5000 mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਫੋਨ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਸਿਰਫ 28 ਮਿੰਟਾਂ ‘ਚ 0 ਤੋਂ 50 ਫੀਸਦੀ ਤੱਕ ਚਾਰਜ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਟ੍ਰਿਪਲ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਮਿਲੇਗਾ ਜਿਸ ‘ਚ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਕੈਮਰਾ 50MP ਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Subscribe

spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

Popular

More like this
Related

Biden’s Aggressive Attacks on Trump Reflect Campaign Struggles and Electoral Challenges

Biden's Aggressive Attacks on Trump Reflect Campaign Struggles and...

Uncovering Corruption in India’s Elite Examinations: A Call for Justice

Uncovering Corruption in India's Elite Examinations: A Call for...