spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

ਆਈਫੋਨ 15 ਸੀਰੀਜ਼ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਭੀੜ ਇਕੱਠੀ

Date:

Apple iPhone 15 Sale: ਲੋਕਾਂ ‘ਚ ਆਈਫੋਨ ਲਈ ਕਿੰਨਾ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਹੈ, ਇਸ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਨਵਾਂ ਆਈਫੋਨ ਲੈਣ ਲਈ ਲੋਕ ਸਵੇਰੇ 3 ਵਜੇ ਤੋਂ ਹੀ ਦਿੱਲੀ ਅਤੇ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਐਪਲ ਸਟੋਰਾਂ ਦੇ ਬਾਹਰ ਲਾਈਨ ‘ਚ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਗਏ। ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਹੈ ਜੋ ਕੱਲ੍ਹ ਯਾਨੀ ਵੀਰਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ 3 ਵਜੇ ਤੋਂ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਬੀਕੇਸੀ ਸਟੋਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਆਈਫੋਨ ਲੈਣ ਵਾਲਾ ਪਹਿਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਬਣ ਸਕੇ।

ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਆਨ ਨੇ ਏਐਨਆਈ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਫਲਾਈਟ ਰਾਹੀਂ ਮੁੰਬਈ ਪਹੁੰਚਿਆ ਅਤੇ 3 ਵਜੇ ਤੋਂ ਸਟੋਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ। ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ 8 ਵਜੇ ਉਸ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਖ਼ਤਮ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਆਈਫੋਨ 15 ਸੀਰੀਜ਼ ਖਰੀਦੀ। ਆਨ ਨੇ ਨਵੇਂ ਫ਼ੋਨ ਲਈ ਕਰੀਬ 17 ਘੰਟੇ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕੀਤਾ।

ਗੁਰੂਗ੍ਰਾਮ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਰਾਹੁਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਆਈਫੋਨ 15 ਪ੍ਰੋ ਮੈਕਸ ਲੈਣ ਲਈ ਸਵੇਰੇ 4 ਵਜੇ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਸਾਕੇਤ ਸਥਿਤ ਐਪਲ ਸਟੋਰ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੋਂ ਐਪਲ ਦੇ ਟਾਪ ਮਾਡਲ ਆਈਫੋਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਨਵੀਂ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੋਈ ਸੀ, ਇਸ ਵਾਰ ਵੀ ਉਹ ਟਾਪ ਮਾਡਲ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ, ਜਿਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਰਾਤ ਤੋਂ ਹੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਸੀ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਭਾਰਤ ‘ਚ iPhone 15 ਦੀ ਕੀਮਤ 79,900 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਈਫੋਨ 15 ਪਲੱਸ ਦੀ ਕੀਮਤ 89,900 ਰੁਪਏ, ਆਈਫੋਨ 15 ਪ੍ਰੋ ਦੀ ਕੀਮਤ 1,34,900 ਰੁਪਏ ਅਤੇ ਆਈਫੋਨ 15 ਪ੍ਰੋ ਮੈਕਸ ਦੀ ਕੀਮਤ 1,59,900 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਐਪਲ ਸਟੋਰ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਨਵੀਂ ਸੀਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ, ਕਰੋਮਾ, ਅਮੇਜ਼ਨ ਅਤੇ ਆਈਸਟੋਰ ਤੋਂ ਖਰੀਦਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੈਂਕ ਡਿਸਕਾਊਂਟ ਅਤੇ ਐਕਸਚੇਂਜ ਆਫਰ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਐਪਲ ਦੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ‘ਤੇ 2,000 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ 67,800 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਟ੍ਰੇਡ ਵੈਲਿਊ ਆਫਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Subscribe

spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

Popular

More like this
Related