spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

Google Pixel 7 ਸਿਰਫ਼ 14,899 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਮੌਕਾ

Date:

ਗੂਗਲ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਪਿਕਸਲ 8 ਸੀਰੀਜ਼ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਫੋਨ Pixel 7 ‘ਤੇ ਭਾਰੀ ਛੋਟ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗੂਗਲ ਫੋਨ ਦੇ ਦੀਵਾਨੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ Pixel 7 ਨੂੰ ਸਿਰਫ 14,899 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਆਫਰ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੰਸਟੈਂਟ ਡਿਸਕਾਊਂਟ ਅਤੇ ਐਕਸਚੇਂਜ ਆਫਰ ਮਿਲੇਗਾ।

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ Pixel 7 ਫੋਨ ਵਿੱਚ ਸਿਨੇਮੈਟਿਕ ਬਲਰ ਵੀਡੀਓ ਫੀਚਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ, ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਧੁੰਦਲਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇ ‘ਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫੋਕਸ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਹ ਗੂਗਲ ਫੋਨ Tensor G2 ਚਿੱਪਸੈੱਟ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦਾ ਹੈ।

Google Pixel 7 ‘ਤੇ ਛੋਟ

ਗੂਗਲ ਦਾ ਇਹ ਫੋਨ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਸਾਈਟ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ‘ਤੇ ਲਿਸਟ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਇਸ ਦੀ ਕੀਮਤ 59,999 ਰੁਪਏ ਹੈ ਪਰ ਫਿਲਹਾਲ ਇਸ ਫੋਨ ਨੂੰ 41,999 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਖਰੀਦਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗੂਗਲ ਪਿਕਸਲ 7 ਦੇ ਬਦਲੇ ਆਪਣਾ ਪੁਰਾਣਾ ਫੋਨ ਦਿੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ 27,100 ਰੁਪਏ ਦਾ ਡਿਸਕਾਊਂਟ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਤੁਸੀਂ ਗੂਗਲ ਪਿਕਸਲ 7 ਨੂੰ ਸਿਰਫ 14,899 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਗੂਗਲ ਪਿਕਸਲ 7 ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

ਗੂਗਲ ਪਿਕਸਲ 7 ‘ਚ 6.3-ਇੰਚ ਦੀ ਫੁੱਲ-ਐੱਚ.ਡੀ.+ OLED ਸਕਰੀਨ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੂੰ 90Hz ਰਿਫ੍ਰੈਸ਼ ਰੇਟ ਦਾ ਸਪੋਰਟ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਫੋਨ ‘ਚ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਲਈ Google Tensor G2 ਚਿਪਸੈੱਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। Google Pixel 7 ਵਿੱਚ 8GB ਰੈਮ ਹੈ।

ਗੂਗਲ ਪਿਕਸਲ 7 ਦਾ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ

ਗੂਗਲ ਪਿਕਸਲ 7 ‘ਚ ਡਿਊਲ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਹੈ, ਜਿਸ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕੈਮਰਾ 50MP ਅਤੇ ਦੂਜਾ ਕੈਮਰਾ 12MP ਦਾ ਹੈ। ਸੈਲਫੀ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲਿੰਗ ਲਈ ਇਸ ਫੋਨ ‘ਚ 10.8MP ਦਾ ਫਰੰਟ ਕੈਮਰਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਫੋਨਾਂ ‘ਚ ਸਿਨੇਮੈਟਿਕ ਬਲਰ ਵੀਡੀਓ ਫੀਚਰ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ, ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਧੁੰਦਲਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇ ‘ਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫੋਕਸ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Subscribe

spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

Popular

More like this
Related