spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

ਈ-ਕਾਮਰਸ ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਖਰੀਦੋ ਸਮਾਰਟ ਟੀਵੀ, ਇੱਥੇ ਮਿਲ ਰਿਹੈ 60 ਫੀਸਦੀ ਤੱਕ Discount

Date:

ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਦੀਵਾਲੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਵਾਂ ਸਮਾਰਟ ਟੀਵੀ ਖਰੀਦਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ 8 ਅਕਤੂਬਰ ਤੋਂ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਦੀਆਂ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਸਾਈਟਾਂ ‘ਤੇ ਤਿਉਹਾਰਾਂ ਦੀ ਸੇਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਸਮਾਰਟ TV ‘ਤੇ 60 ਫੀਸਦੀ ਤੱਕ Discount Offere ਦੀ ਛੋਟ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਟੀਵੀ ਖਰੀਦਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਤਿਉਹਾਰੀ ਸੇਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ Xiaomi, LG, Samsung ਅਤੇ ਹੋਰ ਕਈ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੇ ਸਮਾਰਟ ਟੀਵੀ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਛੋਟ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਸਮਾਰਟ ਟੀਵੀ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਇਸ ਛੋਟ ਬਾਰੇ।

Redmi F Series 4K Ultra

ਰੈੱਡਮੀ ਦਾ ਇਹ ਟੀਵੀ 43 ਇੰਚ ਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਨੈੱਟਫਲਿਕਸ, ਪ੍ਰਾਈਮ ਵੀਡੀਓ, ਜੀਓ ਸਿਨੇਮਾ ਅਤੇ 12000 ਤੋਂ ਵੱਧ ਐਪਸ, ਯੂਟਿਊਬ ਅਤੇ ਹੋਰ ਓਟੀਟੀ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ Amazon ਤੋਂ Redmi F Series 4K Ultra ਖਰੀਦਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਫਤ ਡਿਲੀਵਰੀ, 10 ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਰਿਪਲੇਸਮੈਂਟ ਵਾਰੰਟੀ, ਇੱਕ ਸਾਲ ਦੀ ਵਾਰੰਟੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਸਮਾਰਟ ਟੀਵੀ ਦੀ ਅਸਲ ਕੀਮਤ 42,999 ਰੁਪਏ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ 20,999 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।

Acer Series 4K Ultra HD TV

ਐਸਾਰ ਦੇ ਇਸ ਸਮਾਰਟ ਟੀਵੀ ਦੀ ਅਸਲ ਕੀਮਤ 39,999 ਰੁਪਏ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ 20,999 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ Netflix, Prime Video, Jio Cinema ਅਤੇ 12000 ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਐਪਸ, YouTube ਅਤੇ ਹੋਰ OTT ਪਲੇਟਫਾਰਮਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ Amazon ਤੋਂ Redmi F Series 4K Ultra ਖਰੀਦਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਫਤ ਡਿਲੀਵਰੀ, 10 ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਰਿਪਲੇਸਮੈਂਟ ਵਾਰੰਟੀ, ਇੱਕ ਸਾਲ ਦੀ ਵਾਰੰਟੀ ਮਿਲੇਗੀ।

Samsung Wondertainment Series HD Ready LED Smart TV

ਇਸ ਸੈਮਸੰਗ ਟੀਵੀ ਦੀ ਅਸਲ ਕੀਮਤ 22,900 ਰੁਪਏ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ 10,9990 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ Netflix, Prime Video, Jio Cinema ਅਤੇ 12000 ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਐਪਸ, YouTube ਅਤੇ ਹੋਰ OTT ਪਲੇਟਫਾਰਮਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ Amazon ਤੋਂ Redmi F Series 4K Ultra ਖਰੀਦਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਫਤ ਡਿਲੀਵਰੀ, 10 ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਰਿਪਲੇਸਮੈਂਟ ਵਾਰੰਟੀ, ਇੱਕ ਸਾਲ ਦੀ ਵਾਰੰਟੀ ਮਿਲੇਗੀ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Subscribe

spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

Popular

More like this
Related

Biden’s Aggressive Attacks on Trump Reflect Campaign Struggles and Electoral Challenges

Biden's Aggressive Attacks on Trump Reflect Campaign Struggles and...

Uncovering Corruption in India’s Elite Examinations: A Call for Justice

Uncovering Corruption in India's Elite Examinations: A Call for...