spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

ਅਸ਼ਨੀਰ ਗਰੋਵਰ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਏਅਰਪੋਰਟ ਤੋਂ ਭੇਜਿਆ ਘਰ ਵਾਪਸ

Date:

BharatPe ਦੇ ਸੰਸਥਾਪਕ ਅਤੇ ਸਾਬਕਾ ਐਮਡੀ ਅਸ਼ਨੀਰ ਗਰੋਵਰ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਧਦੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਅਪਰਾਧ ਸ਼ਾਖਾ (ਈਓਡਬਲਯੂ) ਨੇ ਕਰੀਬ 81 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਉਸ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਗਰੋਵਰ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਮਾਧੁਰੀ ਜੈਨ ਨੂੰ ਵੀਰਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਆਈਜੀਆਈ ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਨਿਊਯਾਰਕ ਜਾਣ ਤੋਂ ਰੋਕ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗਰੋਵਰ ਨੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆ ਕੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣਾ ਗੁੱਸਾ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤਾ। ਪੁਲਸ ਮੁਤਾਬਕ ਗਰੋਵਰ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਘਰ ਜਾਣ ਲਈ ਕਿਹਾ ਗਿਆ। ਉਸ ਨੂੰ ਅਗਲੇ ਹਫ਼ਤੇ EOW ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਲਈ ਹਾਜ਼ਰ ਹੋਣਾ ਪਵੇਗਾ।

ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਲੁੱਕਆਊਟ ਨੋਟਿਸ 

ਸਿੰਧੂ ਪਿੱਲਈ, ਸੰਯੁਕਤ ਪੁਲਿਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਈਓਡਬਲਯੂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕਥਿਤ ਭਾਰਤਪੇ ਧੋਖਾਧੜੀ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਇੱਕ ਲੁੱਕਆਊਟ ਸਰਕੂਲਰ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਗਰੋਵਰ ਜੋੜਾ ਨਿਊਯਾਰਕ ਲਈ ਫਲਾਈਟ ਲੈ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਸੁਰੱਖਿਆ ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਉਸ ਨੂੰ ਰੋਕ ਲਿਆ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਾਂਚ ਵਿਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਸ਼ਨੀਰ ਗਰੋਵਰ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ‘ਤੇ ਪੈਸੇ ਦੀ ਗਬਨ ਕਰਨ ਲਈ ਬੈਕਡੇਟਿਡ ਚਲਾਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਹੈ।

ਗਰੋਵਰ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕੱਢੀ ਭੜਾਸ 

SBI ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਚੇਅਰਮੈਨ ਰਜਨੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ‘ਤੇ  ਸਾਧਿਆ ਨਿਸ਼ਾਨਾ

ਐਸਬੀਆਈ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਚੇਅਰਮੈਨ ਰਜਨੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਗਰੋਵਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਔਖਾ ਕੰਮ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਿਰਾਸਤ ਵਿਚ ਮਿਲਣਾ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣਾ ਵੀ ਔਖਾ ਹੈ। ਪਰ, ਸਭ ਤੋਂ ਆਸਾਨ ਕੰਮ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹ ਕਰਨ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਲੁਕੋ. ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਗਰੋਵਰ ਨੇ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਭਾਰਤਪੇ ‘ਚ ਲਿਆਉਣ ਨੂੰ ਗਲਤੀ ਦੱਸਿਆ ਸੀ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Subscribe

spot_imgspot_imgspot_imgspot_img

Popular

More like this
Related